banner

The New Stuff

14 Views

AGA KHAN AWASILI NCHINI KWA MWALIKO WA RAIS MAGUFULI


Kiongozi wa madhehebu ya Shia Ismailia duniani, Mtukufu Aga Khan amewasili nchini kwa mwaliko wa Rais John Magufuli.

Mtukufu Aga Khan amewasili leo Jumatano saa nne asubuhi na amepokewa na viongozi mbalimbali wa Serikali akiwemo Waziri wa Ulinzi na Jeshi la Kujenga Taifa,  Dk Hussein Mwinyi na Waziri wa Elimu, Sayansi na Teknolojia, Profesa Joyce Ndalichako.

Baada ya kushuka kwenye ndege, Mtukufu Aga Khan alikagua gwaride lililoandaliwa na Jeshi la Polisi na kutazama burudani ya vikundi vya ngoma.

Kiongozi huyo atakuwa na mazungumzo na Rais Magufuli baadaye mchana na kesho atahitimisha ziara nchini.

Mtukufu Aga Khan pia ni kiongozi mwasisi wa Mtandao wa Maendeleo wa Aga Khan ambao unatoa huduma mbalimbali duniani.

Kwa Tanzania mtandao huo unatoa huduma za afya, bima, elimu, mikopo kwa wajasiriamali, kusaidia kilimo na hasa kwa wakulima wa vijijini.

Ziara ya Mtukufu Aga Khan inalenga kuimarisha ushirikiano baina ya Serikali na taasisi yake ambayo ina uwekezaji mkubwa nchini.

Recently Published

»

NYALANDU AENDELEZA MAHUBIRI YA KATIBA MPYA BILA MIPAKA YA CHAMA

Mbunge wa Jimbo la Singida Kaskazini, Lazaro Nyalandu amesema kuwa ...

»

LOWASSA NA MKEWE WAMTEMBELEA TUNDU LISSU NAIROBI

Mjumbe wa Kamati Kuu ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), ...

»

PRESIDENT MAGUFULI APPOINTS IN ADVANCE PROF. LUOGA THE NEW BOT GOVERNOR

President John Magufuli appoints tax law professor Florens Luoga to ...

»

UWEZEKANO NI MDOGO WA KUFIKIA SULUHISHO MGOGORO WA QATAR – TILLERSON

Waziri wa Mambo ya Nje wa Marekani Rex Tillerson amesema hakuna ...

»

THE 5 YOUNGEST BILLIONAIRES IN AMERICA

Three of them are self-made, and the other two are heirs. But they ...

»

GOVERNMENT REPOSSESSES 10 HOTELS FOR BREACH OF PRIVATIZATION AGREEMENT

Natural Resources and Tourism minister Hamisi Kigwangalla has ...

»

DOCTORING GOVERNMENT STATISTICS SHOULD NOT BE TOLERATED – MAGUFULI

President John Magufuli directed the Ministry of Constitutional ...

»

RC MAKONDA AIPIGA JEKI JESHI LA POLISI KWA KUKABIDHI MAGARI 18

Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda jana amekabidhi Magari ya ...

»

RAIS MAGUFULI ATAKA WANAOPIKA DATA ZA SERIKALI WASHUGHULIKIWE

Rais John Pombe Magufuli amefunguka na kuvitaka vyombo vya dola ...

Shares
0

Your Cart