banner

The New Stuff

8 Views

MVUA ZASABABISHA MAAFA MKOANI TABORA


Mvua zinazoendelea kunyesha mkoani Tabora zimesababisha vifo vya watu watano katika maeneo tofauti tofauti wilayani Igunga mkoani humo.

Hayo yamesemwa na Kamanda wa Polisi wa Mkoa wa Tabora, Wilbroad Mtafungwa alipokuwa akizungumza na waandishi wa habari, mbapo amewataka wananchi kuchukua tahadhari mapema.

Amesema kuwa katika tukio la kwanza mnamo tarehe 11 mwezi huu watu wanne wamefariki dunia baada ya kuangukiwa na ukuta wa nyumba waliyokuwa wakiishi kufuatia mvua zilizonyesha kwa kipindi cha siku mbili.

Aidha, Mtafungwa amesema kuwa waliofariki kwa kuangukiwa na ukuta wanatoka kijiji cha Igogo kata ya Nanga na kuwataja kuwa ni Kang’wa Makenza (80) ambaye pia ni mmiliki wa nyumba iliyosababisha maafa hayo, wengine ni Sande Dule (6), Butonda Shija(3) na Mbula Dule mwenye miezi miwili.

Hata hivyo, ameongeza kuwa Katika tukio la pili lililotokea katika kijiji cha Bulyang’ombe kata ya Nanga mtoto aliyejulikana kwa jina la Zenga Tano (5) alifariki dunia baada ya kupigwa na radi wakati amelala na wazazi wake.

Kwa upande wake, Mkuu wa Wilaya ya Igunga, John Mwaipopo amewashauri wakazi wa Igunga kufuata utalaamu wa ujenzi wakati wa ujenzi wa nyumba zao ili kuepuka maafa zaidi.

Recently Published

»

NYALANDU AENDELEZA MAHUBIRI YA KATIBA MPYA BILA MIPAKA YA CHAMA

Mbunge wa Jimbo la Singida Kaskazini, Lazaro Nyalandu amesema kuwa ...

»

LOWASSA NA MKEWE WAMTEMBELEA TUNDU LISSU NAIROBI

Mjumbe wa Kamati Kuu ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), ...

»

PRESIDENT MAGUFULI APPOINTS IN ADVANCE PROF. LUOGA THE NEW BOT GOVERNOR

President John Magufuli appoints tax law professor Florens Luoga to ...

»

UWEZEKANO NI MDOGO WA KUFIKIA SULUHISHO MGOGORO WA QATAR – TILLERSON

Waziri wa Mambo ya Nje wa Marekani Rex Tillerson amesema hakuna ...

»

THE 5 YOUNGEST BILLIONAIRES IN AMERICA

Three of them are self-made, and the other two are heirs. But they ...

»

GOVERNMENT REPOSSESSES 10 HOTELS FOR BREACH OF PRIVATIZATION AGREEMENT

Natural Resources and Tourism minister Hamisi Kigwangalla has ...

»

DOCTORING GOVERNMENT STATISTICS SHOULD NOT BE TOLERATED – MAGUFULI

President John Magufuli directed the Ministry of Constitutional ...

»

RC MAKONDA AIPIGA JEKI JESHI LA POLISI KWA KUKABIDHI MAGARI 18

Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda jana amekabidhi Magari ya ...

»

RAIS MAGUFULI ATAKA WANAOPIKA DATA ZA SERIKALI WASHUGHULIKIWE

Rais John Pombe Magufuli amefunguka na kuvitaka vyombo vya dola ...

Shares
0

Your Cart